Trang chủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ

Rất vui được chia sẽ với các bạn những gì tôi biết

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» Kiếm ngay $10 tại happyminercoupon.com
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeFri Jul 31, 2015 10:57 pm by IceSlark

» Kiếm thẻ điện thoại: làm theo hướng dẫn có hơn 10k
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeSun Jul 19, 2015 5:09 pm by dktk

» Tổng hợp cách kiếm thẻ điện thoại trên Android và iOS
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeSun Jun 28, 2015 12:46 am by dktk

» Kiếm tiền trên điện thoại androi với app UENTO
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeThu Apr 16, 2015 1:05 pm by toiyeumaison

» Kiếm $ với offer Cashpirate Hot!
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeTue Dec 30, 2014 8:54 pm by VdatTie

» Kiếm tiền trên mạng với Bitcoin. Hướng dẫn lại từ A -> Z cho newbie
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeTue Dec 30, 2014 6:11 pm by Nam Điếu

» BÁC NÀO MÁU KIẾM TIỀN THÌ NHÀO VÔ ĐÂY
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeTue Dec 09, 2014 12:15 am by tranvietanh

» Site PTC có PROOF, KIẾM 0.5-1$ / NGÀY CHỈ VỚI 10 PHÚT VỚI CLIXFROMHOME
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeMon Dec 08, 2014 7:41 am by tranvietanh

» Hướng dẫn kiếm tiền với Bitlanders
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeTue Nov 11, 2014 8:21 pm by hoangphuc0329

Most Viewed Topics
Treo máy kiếm tiền với Gomez Peer
Trả lời điều tra khảo sát kiếm tiền với vinasearch - Hoàn toàn tin cậy.
treo máy kiếm tiền online với 20dollars2surf
HƯỚNG DẪN RÚT TIỀN TỪ PAYPAL VỀ NGÂN HÀNG VIỆT NAM
việc làm trên mạng, trả lời khảo sát với ipanelonline (MMO)
KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH LƯỚT WEB với addon topline
Việc làm trên mang, xem quảng cáo, video, trả lời khảo sát kiếm tiền với satavina
KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH LƯỚT WEB với addon topline
4 công cụ giúp kiếm tiền với paid to upload
Phương pháp click ptc tiết kiệm thời gian

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng

Go down 
Tác giảThông điệp
hoangphuc0329

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng Empty
Bài gửiTiêu đề: AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng   AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng I_icon_minitimeThu Aug 07, 2014 12:54 pm

Những điều cần biết về Site:
Bắt đầu từ tháng này site không thanh toán qua paypal nữa nên Site sẽ chuyển qua thanh toán tự động qua Visa (debit hoặc prepaid gì cũng được), duy nhất 1 lần vào thứ 2 đầu của mỗi tháng (Vào My profile để thêm bank account)
Cần phải kiếm ít nhất 10.000 Bonomatic để có thể rút tiền(chỉ cần kiếm tháng đầu tiên. sang tháng thứ 2 nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền hơn thì lại click PTC tiếp, còn nếu ko click nữa thì vẫn còn 10.000 Bonomatic và có thể auto rút tiền vào tháng tới)1 Bonomatic = 0.009$ (có thể thay đổi lên hoặc xuống tuỳ vào lợi nhuận của site) ==> Vậy là 10.000 Bonomatic sẽ rơi vào 90$ Min pay = 10.000 Bonomatic.

Bằng chứng nhận tiền từ Anuntiomatic

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng Zv4yf5

--Đầu tiên là Đăng kí toàn khoản bạn click vào link đăng kí
http://backoffice.anuntiomatic.com/registrar.php?patrocinador=hoangphuc0329

Các bạn điền thông tin như trong hình
AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng 24y0did

Bạn nào xài chrome thì bấm dịch sang English hoặc Vietnamese cho dễ đọc tại web Tây Ban Nha nên hơi khó đọc tí

--Tiếp theo mình sẽ hướng dẫn các bạn cách xác nhận tài khoản xem video bên dưới
Note: Các bạn phải điền đúng thông cả nhân nhé sai sẽ khó sửa lắm và phải làm đúng y chang như mình hướng dẫn ở đây đọc kĩ hết rồi hãy làm bình tĩnh chẳng phải vội đâu

Tên trên Anun ( chỗ name ấy) phải trùng với tên trên tài khoản visa của bạn (chuyển tiền mà phải có tên chủ thẻ nữa ^^)

--Hướng dẫn thêm thông tin cá nhân
https://www.youtube.com/watch?v=aV3ao4pMaGA
Note:Có Vietname rồi đó các bạn chọn Vietname nhé. Thêm xong đừng update vội

--Thêm tài khoản ngân hàng
https://www.youtube.com/watch?v=Lej1wmrxDBI

Ở phần thêm địa chỉ paypal do site đã hủy thanh toán qua paypal nên các bạn thêm bank account vào như video (nếu lúc đầu nó có đòi paypal thì cứ add vô đại cái mail của bạn không sao cả)

--Swift Code các ngân hàng ở bên dưới( các bạn điền 16 chữ số ghi trên thẻ Visa nhé)

--Swift Code :
ACB : ASCBVNVX
Eximbank : EBVIVNVX
Agribank : VBAAVNVX
Sacombank: SGTTVNVX
BIDV : BIDVVNVX
Techcombank: VTCBVNVX
ANZ Bank : ANZBVNVX
EAB(DongABank): EACBVNVX
Vietcombank : BFTVVNVX

Sau khi đăng kí xong các bạn đợi khoảng 1 tuần sau site sẽ xác nhận tài khoản cho các bạn đừng nôn nóng gì cả cứ làm việc bình thường.

Cách kiếm tiền:
https://www.youtube.com/watch?v=NcMk96fHk-M

Note: Tuyệt đối không xem nhiều hơn 2 quảng cáo/ phút tìm cách cheat hay dùng tool hoặc kể cả adblock đều sẽ bị ban nick

Cách thanh toán

Kể từ tháng 8/2014. Nếu muốn rút tiền từ Anuntiomatic, chúng ta sẽ phải đặt YÊU CẦU THANH TOÁN(request money)
Điều kiện: Bạn chỉ được rút tối thiểu 1.000 CoinMatic (10$) và tối đa là 200.000 CoinMatic (2000$) mỗi tuần

BƯỚC 1:

Bấm vào MY PROFILE

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng Muxvko

BƯỚC 2:

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng 2mgpbvd

Tên quốc tế một số ngân hang
ACB : Asia Commercial Bank (ACB)
Eximbank : VIETNAM EXPORT IMPORT COMMERCIAL JOINT-STOCK BANK
Agribank : Vietnam Bank of Agriculture and Rural Development
Sacombank: Saigon Thuong Tin Commercial Joint Stock Bank
BIDV : Bank for Investment & Development of Vietnam
Techcombank: Vietnam Technological and Commercial Joint- stock Bank
ANZ Bank : Australia and New Zealand Banking
SHB : Saigon – Hanoi Commercial Joint Stock Bank
HBSB : The Hongkong and Shanghai Banking Coporation
EAB(DongA): DongA Bank
Vietcombank: BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM

Bước 3

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng F3awdg

Bước 4

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng Smedds

FAQ – Câu hỏi thường gặp:

Q: Tôi có thể kiếm bao nhiêu $ một ngày với Anu?

A: Kiếm bao nhiêu một ngày là tuỳ thuộc vào bạn. Bạn làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít. Nếu chăm chỉ và chiến solo(một mình) thì 1 ngày các bạn có thể kiếm từ 5-10$/days

Q: Tại sao tôi chỉ xem được 1 quảng cáo? Khi tôi xem 2 quảng cáo thì lại xuất hiện lỗi?

A: Các bạn hãy logout ra, sau đó đăng nhập lại và làm ơn… Làm đúng những gì clip trên mình đã nói, đừng làm khác, làm sai kỹ thuật sẽ dẫn đến lỗi

Q: Một ngày tôi có thể xem bao nhiêu quảng cáo/ click ?

A: Số click/quảng cáo một ngày là vô hạn, nên các bạn thoải mái chiến nhé Razz

Q: Sau bao lâu thì tài khoản tôi được xác nhận(verified) ?

A: Sau khi điền thông tin và up CMTND/PASSPORT. Bạn hãy đợi Ad duyệt từ 1-7 ngày nhé Smile Trong quá trình đợi, bạn có thể làm việc bình thường

Q: Một máy tính chiến được bao nhiêu tải khoản ??

A: 1 và chỉ 1 tài khoản thôi nha các bạn Smile

Q: Mình có 2 máy tính, nhưng chung 1 đường truyền mạng, vậy mình chiến được 2 tài khoản không ??

A: Không bạn nha, 1 máy tính + 1 đường truyền mạng chỉ chiễn được 1 và chỉ 1 tài khoản, bởi vì chung đường truyền mạng không khác gì chung IP nha bạn Smile

Q: Tôi có thể dùng 2 account để kiếm nhiều điểm hơn được không?

A: Hoàn toàn không bạn nhé. Bạn lưu ý là 1 đường truyền = 1 account Smile
Q:  Làm sao để tôi có CoinMatic?
A:  Vào cuối tháng Bonomatic sẽ tự động chuyển thành CoinMatic. Bonomatic không bao giờ mất đi, nhưng CoinMatic thì sẽ mất nhé (CoinMatic có thể dùng để mua nâng cấp hoặc rút tiền

Q:  Mình thấy bạn nói rate tuỳ thuộc vào lợi nhuận của Site ?
A: Đúng thế. Bonomatic thì tuỳ vào lợi nhuận của Site. Còn CoinMatic thì giá luôn cố định: 1 CoinMatic luôn bằng 0.01$ ==> Mình nhắc lại: Cuối tháng Bonomatic sẽ tự chuyển thành CoinMatic

Còn gì thắc mắc các bạn vào website: pm Yahoo: yeuem5p3g hoặc Email: hoangphuc0329@gmail.com

AnuntioMatic – Hướng dẫn kiếm ít nhất 2 triệu/tháng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kiếm ít nhất 2$ cho người mới - Mẹo Và Hướng Dẫn
» Kiếm tiền thật dễ với chương trình goom peers ( bản hướng dẫn update mới nhất có kèm proof mới)
» Hướng dẫn kiếm tiền với Bitlanders
» Kiếm thẻ điện thoại: làm theo hướng dẫn có hơn 10k
» Chào các bạn, hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn kiếm tiền với supernovaox.