Trang chủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủ

Rất vui được chia sẽ với các bạn những gì tôi biết

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» Kiếm ngay $10 tại happyminercoupon.com
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeFri Jul 31, 2015 10:57 pm by IceSlark

» Kiếm thẻ điện thoại: làm theo hướng dẫn có hơn 10k
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeSun Jul 19, 2015 5:09 pm by dktk

» Tổng hợp cách kiếm thẻ điện thoại trên Android và iOS
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeSun Jun 28, 2015 12:46 am by dktk

» Kiếm tiền trên điện thoại androi với app UENTO
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeThu Apr 16, 2015 1:05 pm by toiyeumaison

» Kiếm $ với offer Cashpirate Hot!
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeTue Dec 30, 2014 8:54 pm by VdatTie

» Kiếm tiền trên mạng với Bitcoin. Hướng dẫn lại từ A -> Z cho newbie
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeTue Dec 30, 2014 6:11 pm by Nam Điếu

» BÁC NÀO MÁU KIẾM TIỀN THÌ NHÀO VÔ ĐÂY
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeTue Dec 09, 2014 12:15 am by tranvietanh

» Site PTC có PROOF, KIẾM 0.5-1$ / NGÀY CHỈ VỚI 10 PHÚT VỚI CLIXFROMHOME
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeMon Dec 08, 2014 7:41 am by tranvietanh

» Hướng dẫn kiếm tiền với Bitlanders
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeTue Nov 11, 2014 8:21 pm by hoangphuc0329

Most Viewed Topics
Treo máy kiếm tiền với Gomez Peer
Trả lời điều tra khảo sát kiếm tiền với vinasearch - Hoàn toàn tin cậy.
treo máy kiếm tiền online với 20dollars2surf
HƯỚNG DẪN RÚT TIỀN TỪ PAYPAL VỀ NGÂN HÀNG VIỆT NAM
việc làm trên mạng, trả lời khảo sát với ipanelonline (MMO)
KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH LƯỚT WEB với addon topline
Việc làm trên mang, xem quảng cáo, video, trả lời khảo sát kiếm tiền với satavina
KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH LƯỚT WEB với addon topline
4 công cụ giúp kiếm tiền với paid to upload
Phương pháp click ptc tiết kiệm thời gian

kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay Empty
Bài gửiTiêu đề: kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay   kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay I_icon_minitimeWed Mar 14, 2012 11:59 pm

Hiện nay chúng ta thấy có rất nhiều công ty kinh doanh bán hàng đa cấp được thành lập (lô hội, hưng thời đại...), mình ko bik hình thức có lừa đảo ko nhưng họ có giấy phép và kinh doanh công khai. Tuy nhiên để tham gia bạn phải mua sản phẩm của họ từ 1 triệu trở lên và ko ít người tham gia mà ko đc gì vì ngành này tai tiếng quá nhiều, họ ko giới thiệu được ai, họ bỏ cuộc và mất tiền.

wedsite này có hình thức kinh doanh giống như vậy, nói thật mình thấy hình thức này rất tuyệt với, điều thú vị ở đây là bạn có thể ko cần phải tốn tiền mua san phẩm ( mà 250k thực chất cũng ko đáng ngại). bằng cách giới thiệu thành viên cấp 1 hưởng phần trăm xu từ họ và tự mình cắm máy để kiếm xu (mình có hướng dẫn cách cắm máy nhận xu mà ko phải làm gì phía dưới ) đủ 250k bạn mua sản phẩm và thành thành viên chính thức.

Để đăng ký thành viên nhấp vào link dươi:
http://www.muacungnhau.com/component/user/register.html?join=0011944

Giới Thiệu Chung
Công ty TNHH TM-DV AN PHƯƠNG, Tổ chức thực hiện Chương trình “ muacungnhau.com ’’. Đây là trang web mang tính cách mạng cho người tiêu dùng và chúng ta đang sống ở một nước đang phát triển thì công nghệ thông tin đang tiếp cận gần gũi với chúng ta hơn. Giống như một cánh cửa mở ra giúp chúng ta có thể trao đổi, tìm kiếm thông tin, mua bán và giao lưu học hỏi trực tuyến bằng Internet.
Do vậy Cty chúng tôi đã xây dựng một Website để liên kiết nhiều người thành một tập thể lớn và mua hàng giá rẻ trực tiếp từ Nhà Sản Xuất mà không phải thông qua bất kỳ một đại lý hoặc cửa hàng nào, giúp chúng ta tiết kiệm tố đa chi phí nhưng chất lượng sản phẩm thì không thay đổi và nâng cao thu nhập.

Chương trình “Kiếm tiền Online”
- Nội quy: Chương trình này áp dụng cho tất cả các thành viên thuộc website muacungnhau.com.
Hình thức cộng xu được áp dụng sau khi bạn đăng nhập vào hệ thống, mỗi phút bạn online trên website của chúng tôi hệ thống sẽ tự động cộng dồn vào tải khoản 10xu, và cứ sau mỗi 5 phút nếu bạn không có hoạt động nào trên hệ thống thì tài khoản bạn sẽ tự động được đăng xuất và hệ thống tính xu cũng tạm ngưng.
Và bạn cũng có thể kiếm được xu khi các thành viên cấp dưới bạn đăng nhập vào hệ thống theo cách tính như sau.

1: Tổng số xu của cấp 1 dưới bạn x 20%
2: Tổng số xu của cấp 2 dưới bạn x 10%
3: Tổng số xu của cấp 3 dưới bạn x 5%
4: Tổng số xu của cấp 4 dưới bạn x 2%
5: Tổng số xu của cấp 5 dưới bạn x 1%

Cách đổi xu thành tiền
Thành viên mới 1000xu/3000VND
Thành viên Beginner 1000xu/5000VND
Thành viên Junior 1000xu/10000VND
Thành viên Senior 1000xu/20 000VND
Thành viên Master 1000xu/30 000VND
Thành viên Super Master 1000xu/30 000VND

Điểm thưởng sẽ được tổng kết vào cuối mỗi tháng khi đó bạn có thể kiểm tra điểm thưởng của mình ở trong “Trang cá nhân” --> “Quản lý điểm thưởng”
- Nếu bạn có >=300.000 point bạn có thể sử dụng để mua sản phẩm
- Nếu bạn có >=1.000.000 point bạn có thể rút ra tiền mặt nếu bạn đã trở thành thành viên chính thức trước đó
+ Đối Với Thành Viên Miễn Phí
- Bạn sẽ nhận được ngay 20.000VND trong điểm thưởng khi đăng ký
- Bạn sẽ được nhận ngay 10.000VND khi giới thiệu người khác đăng ký làm Thành viên và Bạn kiểm tra ngay số tiền này trong Trang Cá Nhân
Làm thế nào để trở thành Thành viên chính thức?
Khi đăng ký làm thành viên thì hệ thống sẽ tự mặc định bạn là Thành viên miễn phí và bạn dùng điểm thưởng để mua bộ sản phẩm trị giá 250.000VND trên Mua Cùng Nhau. Khi đó, bạn sẽ là Thành viên chính thức
Nếu bạn cần giải đáp chi tiết xin vui lòng gọi tổng đài hỗ trợ khách hàng theo số điện thoai
Chương trình “Tìm Bạn - Kết bạn”
Để nhằm tạo ra một không gian bạn bè giữa các thành viên chúng tôi phát triển thêm chương trình “Tìm bạn - kết bạn”.
Với mục đích kết nối mọi thành viên trên website chúng ta, chúng ta là bạn bè. Và cũng có thể tìm ra những cặp đôi hoàn hảo.
Với chương trình này khi các bạn tham gia cập nhật thông tin và hình ảnh, nếu hình ảnh của bạn thật rõ và chính xác, chúng tôi sẽ tặng bạn 20.000 điểm thưởng vào tài khoản.
Chúng tôi luôn vui lòng lắng nghe những đóng góp từ các bạn:
Phone: (08) 3547 0868
Email: info@muacungnhau.com

- Cách để kiếm xu mà không cần phải làm gì, 1 phút chúng ta được 10 xu, tuy nhiên sau 5 phút không làm gì nick sẽ tự out. khắc phục cái này chúng ta mở wes trên trình duyệt firefox.

+ Cài đặt tiện ích reload every cho firefox. Mục đích cài đặt thời gian wes tự refresh lại. Nếu cài 4 phút refresh thì sẽ ko bị thoát nick.
+ Cài đặt như sau: mở trình duyệt firefox => Mục tiện ích , tìm kiếm tiện ích nhập từ khóa :reload every, sau đó tiến hành cài đặt là ok
kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay 1313256462310969923_574_574

kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay 13132566082082998478_574_574

Để đăng ký thành viên mời bạn nhấp vào link sau:
http://www.muacungnhau.com/component/user/register.html?join=0011944

Thân ái ! chúc các bạn thành công
https://kiemtienonline24h.forumvi.com
https://kiemtienonline24h.forumvi.com

kiếm tiền với muacungnhau, hình thức giao dịch mua hàng mới hiện nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cần có trước khi tiến hành kiếm tiền online trên mạng
» HƯỚNG DẪN RÚT TIỀN TỪ PAYPAL VỀ NGÂN HÀNG VIỆT NAM
» Treo máy kiếm tiền với Gomez Peer